• head_banner

40KM 40G QSFP +

  • 40KM 40G QSFP Optical Module

    40KM 40G QSFP ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್

     

    ದಿ HUAQ40E ಇದು 40 ಕಿ.ಮೀ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಂವಹನ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಸಿವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಆಗಿದೆ. ವಿನ್ಯಾಸವು ಐಇಇಇ ಪಿ 802.3 ಬಿ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್‌ನ 40 ಜಿಬಿಎಎಸ್ಇ-ಇಆರ್ 4 ಗೆ ಅನುಸಾರವಾಗಿದೆ. ಮಾಡ್ಯೂಲ್ 10 ಜಿಬಿ / ಸೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಡೇಟಾದ 4 ಇನ್ಪುಟ್ ಚಾನೆಲ್ಗಳನ್ನು (ಸಿ) 4 ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿಎಂ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಿಗ್ನಲ್ಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 40 ಜಿಬಿ / ಸೆ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಗಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಚಾನಲ್ ಆಗಿ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿ, ರಿಸೀವರ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಮಾಡ್ಯೂಲ್ 40 ಜಿಬಿ / ಸೆ ಇನ್ಪುಟ್ ಅನ್ನು 4 ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿಎಂ ಚಾನೆಲ್ ಸಿಗ್ನಲ್ಗಳಾಗಿ ದೃಗ್ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಡಿ-ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು 4 ಚಾನೆಲ್ output ಟ್ಪುಟ್ ವಿದ್ಯುತ್ ಡೇಟಾಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ.

    ITU-T G694.2 ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ CWDM ತರಂಗಾಂತರ ಗ್ರಿಡ್‌ನ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ 4 CWDM ಚಾನಲ್‌ಗಳ ಕೇಂದ್ರ ತರಂಗಾಂತರಗಳು 1271, 1291, 1311 ಮತ್ತು 1331 nm. ಇದು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ಗಾಗಿ ಡ್ಯುಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಎಲ್ಸಿ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ಗಾಗಿ 38-ಪಿನ್ ಕನೆಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ದೀರ್ಘ-ಪ್ರಯಾಣದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು, ಈ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಂಗಲ್-ಮೋಡ್ ಫೈಬರ್ (ಎಸ್‌ಎಂಎಫ್) ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

    ಕ್ಯೂಎಸ್ಎಫ್‌ಪಿ ಮಲ್ಟಿ-ಸೋರ್ಸ್ ಅಗ್ರಿಮೆಂಟ್ (ಎಂಎಸ್‌ಎ) ಪ್ರಕಾರ ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ / ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಕನೆಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಾಪಮಾನ, ತೇವಾಂಶ ಮತ್ತು ಇಎಂಐಇಂಟರ್ಫೆರೆನ್ಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕಠಿಣವಾದ ಬಾಹ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಇದನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

    ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಒಂದೇ + 3.3 ವಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜಿನಿಂದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಪ್ರೆಸೆಂಟ್, ರೀಸೆಟ್, ಇಂಟರಪ್ಟ್ ಮತ್ತು ಲೋ ಪವರ್ ಮೋಡ್ನಂತಹ ಎಲ್ವಿಸಿಎಂಒಎಸ್ / ಎಲ್ವಿಟಿಟಿಎಲ್ ಜಾಗತಿಕ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಕೇತಗಳು ಮಾಡ್ಯೂಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಸಂಕೀರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ರೋಗನಿರ್ಣಯದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು 2-ತಂತಿಯ ಸರಣಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠ ವಿನ್ಯಾಸದ ನಮ್ಯತೆಗಾಗಿ ಬಳಕೆಯಾಗದ ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಬಹುದು.

     

    ಈ ಉತ್ಪನ್ನವು 4-ಚಾನೆಲ್ 10 ಜಿಬಿ / ಸೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಸಿಡಬ್ಲ್ಯುಡಿಎಂ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಿಗ್ನಲ್‌ಗಳಾಗಿ (ಬೆಳಕು) ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ, ಚಾಲಿತ 4-ತರಂಗಾಂತರದ ವಿತರಣಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಲೇಸರ್ (ಡಿಎಫ್‌ಬಿ) ರಚನೆಯಿಂದ. ಬೆಳಕನ್ನು MUX ಭಾಗಗಳಿಂದ 40Gb / s ದತ್ತಾಂಶವಾಗಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು SMF ನಿಂದ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಟರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತದೆ. ರಿಸೀವರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ 40Gb / s CWDM ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಸಿಗ್ನಲ್ಸ್ ಇನ್ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ವಿಭಿನ್ನ ತರಂಗಾಂತರದೊಂದಿಗೆ 4 ವೈಯಕ್ತಿಕ 10Gb / s ಚಾನಲ್ಗಳಾಗಿ ಡಿ-ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತರಂಗಾಂತರದ ಬೆಳಕನ್ನು ಡಿಸ್ಕ್ರೀಟ್ ಅವಲಾಂಚೆ ಫೋಟೊಡಿಯೋಡ್ (ಎಪಿಡಿ) ಮೂಲಕ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಂತರ ಅದನ್ನು ಟಿಐಎ ಮತ್ತು ನಂತರ ಪೋಸ್ಟ್ ಆಂಪ್ಲಿಫೈಯರ್ ಮೂಲಕ ವರ್ಧಿಸಿದ ನಂತರ ವಿದ್ಯುತ್ ದತ್ತಾಂಶವಾಗಿ ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

     

    ದಿ HUAQ40E QSFP ಮಲ್ಟಿ-ಸೋರ್ಸ್ ಅಗ್ರಿಮೆಂಟ್ (ಎಂಎಸ್ಎ) ಪ್ರಕಾರ ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ / ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಕನೆಕ್ಷನ್ ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಡಯಾಗ್ನೋಸ್ಟಿಕ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ತಾಪಮಾನ, ತೇವಾಂಶ ಮತ್ತು ಇಎಂಐ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ಸೇರಿದಂತೆ ಕಠಿಣ ಬಾಹ್ಯ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಇದನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಎರಡು-ತಂತಿ ಸರಣಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದಾದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.